Kowa ya san zabar babbar alama yayin siyan saitin janareta na dizal, amma a zamanin yau, gaskiyar manyan injinan injina a kasuwa yana da ban mamaki.Tare da idanu masu wuta guda biyu kawai za ku iya samun injin gaske!
Gimmick mai rahusa "inji" da gaske "inji"
Gabaɗaya magana, farashin naúrar yana da kyakkyawar alaƙa da masana'anta.Farashin ƙananan masana'antun cikin gida shine mafi arha saboda suna fuskantar matsin rayuwa mafi girma kuma babu tasirin alama.Suna iya yin hayaniya ne kawai game da farashin.
Wasu ƙananan masana'antun har ma suna yaudarar abokan ciniki daga mahangar ƙwararru, alal misali, su ma injunan diesel ne na Shanghai.Masu sana'a yawanci suna magana ne akan hannun jari na Diesel na Shanghai, amma masana'antun injiniyoyi da yawa a Shanghai su ma sun mallaki nasu nau'ikan samfuran, samfuran ruɗani da abokan ciniki na yaudara.Haka lamarin yake game da Weichai.Yawancin masana'antun injuna a Weifang suna ɗaukar kansu a matsayin Weichai, amma ɗaya ne kawai na gaske.
Za a sanye da janareta da wasu ƙananan wayoyi na tagulla, ko injunan waya na aluminium masu sanye da tagulla don kammala saitin.Na'urorin haɗi na naúrar, sassan ƙarfe na takarda, da sassa masu waldawa ana yin su da kansu.Tsarin yana da wahala kuma ingancin ba shi da kyau, amma Stanford yana wasa a bango.Irin waɗannan kalmomi kamar su zama sanannen alama kuma suna jawo hankalin masu amfani tare da gimmicks masu ƙarancin farashi.Duk da jarumin bai nemi madogara ba, shin kun kuskura ku gwada wani naúrar da ke sayar da naman kare da kan rago?An fassara farashin kashi ɗaya da kyau a nan!
Cika "na'ura" ta hannu ta biyu
Wasu ƙananan masana'antun jabu ne, amma ba su kuskura su zama tagulla.Mafi muni shi ne cewa wasu masana'antun sun gyara injinan hannu na biyu, suna yaudarar abokan ciniki, kuma suna samun riba mai yawa.
Bugu da kari, injin din diesel din da aka gyara yana sanye da sabon janareta da majalisar gudanarwa, ta yadda wasu da ba kwararrun masu amfani da su ba za su iya sanin ko sabon injin ne ko kuma na da.A cikin tsarin sarrafawa, na'urorin kewayawa, na'urori na iska, da relays da aka yi amfani da su suna da gajeren lokaci na rayuwa, rashin isasshen kariya, kuma rashin wutar lantarki yana faruwa a cikin lokaci.Kyawawan masana'antun suna amfani da Schneider ko abb circuit breakers, amma na'urorin lantarki na gida irin su Delixi da Chint suna da kyau, amma kuma suna fuskantar manyan matsaloli kamar gyaran jabun.
Ka guji magana game da ƙananan "injuna" a matsayin manyan "injuna"
(1) Bambanci tsakanin KVA da KW
Ƙananan masana'antun naúrar daga wuraren bita suna amfani da KVA azaman KW don ƙara ƙarfin wuta da sayar da shi ga abokan ciniki.A zahiri, KVA alama ce ta ƙarfi kuma KW ƙarfin aiki ne.Juyawa tsakanin su shine 1KVA=0.8KW.Raka'o'in da aka shigo da su gabaɗaya suna amfani da KVA don nuna rukunin wutar lantarki, yayin da kayan lantarki na gida gabaɗaya ana nuna su ta KW, don haka lokacin ƙididdige wutar lantarki, yakamata a canza KVA zuwa KW da kashi 20%.
(2) Bambanci tsakanin babban iko da ƙarfin jiran aiki
Ba tare da la'akari da dangantakar da ke tsakanin babban wutar lantarki da wutar lantarki ba, "ikon" ɗaya ne kawai aka ce, kuma ana sayar da wutar lantarki ga abokin ciniki a matsayin babban iko.A zahiri, ikon jiran aiki = 1.1x babban iko.Kuma, ana iya amfani da ikon jiran aiki kawai na awa 1 a cikin sa'o'i 12 na ci gaba da aiki.
(3) Bambanci tsakanin ƙarfin injin dizal da ƙarfin genset
Ƙananan masana'antun daga taron bitar za su tsara ƙarfin injin diesel ɗin don ya kai girman ƙarfin injin janareta don rage farashi.A zahiri, masana'antar gabaɗaya ta faɗi cewa ƙarfin injin dizal ≥ 110% na ƙarfin saiti na injina saboda asarar injiniyoyi.Mafi muni ma, wasu sun yi kuskuren ba da rahoton wani babban kamfanin injin dizal a matsayin kilowatts ga mai amfani da shi, kuma sun yi amfani da injinan diesel da bai kai ƙarfin injin janareta ba wajen daidaita naúrar, wanda aka fi sani da: ƙaramin keken doki, har ma da rayuwar an rage naúrar, ana kula da shi akai-akai, kuma kuɗin amfani yana da yawa.
(4) Kar a yi maganar injunan diesel da janareta, sai dai a yi maganar farashi
Ba a ma maganar alamar alama da tsarin tsarin kula da injunan diesel da janareta ba, ba a ma maganar sabis na tallace-tallace ba, kawai magana game da farashin da lokacin bayarwa.Wasu kuma suna amfani da injunan mai da ba na wuta ba, kamar injinan dizal na ruwa da injunan dizal na abin hawa don saitin janareta.Ƙarshen samfurin naúrar - ingancin wutar lantarki (voltage da mitar) ba za a iya garanti ba.Raka'a waɗanda ke da ƙarancin farashi gabaɗaya suna da matsaloli, waɗanda aka fi sani da: sayayya mara kyau kawai ba daidai ba ne.
(5) Ba tare da ambaton halin da ake ciki na kayan haɗi ba
Ba a ma maganar na'urorin bazuwar, kamar tare da ko ba tare da shiru ba, tankin mai, bututun mai, menene baturi, adadin ƙarfin baturi, batir nawa, da sauransu. A zahiri, waɗannan na'urorin haɗi suna da mahimmanci kuma an bayyana su a cikin kwangilar siyan.
Zaɓi masana'anta OEM kuma ku ji daɗin raka'a masu alama
Kasuwancin janareta na diesel ya gauraye, kuma tarurrukan dangi na yau da kullun sun yi yawa.Sabili da haka, siyan saitin janareta yakamata ya je wurin ƙwararrun masana'anta don tuntuɓar, gami da ƙirar samfuri da farashi, ayyukan sabis na bayan-tallace-tallace, da sauransu. An tabbatar da ingancin samfurin.Dole ne a zaɓi mai kera janareta na OEM, kuma an ƙi na'urar da aka gyara ko wayar hannu ta biyu.
Shandong Saimali, kamar yadda Cummins janareta, Perkins janareta, Deutz janareta, Doosan janareta, MAN, MTU, Weichai, Shangchai, Yuchai da sauran manyan brands kaddamar da wani OEM factory.Saitunan janareta da aka samar suna da babban abin dogaro kuma suna da sauƙin kiyayewa.Ana fitar da dogon lokaci mai ci gaba da gudana da sauran fa'idodi zuwa gida da waje, waɗanda abokan cinikinmu suka fi so.Green sabon makamashi, kamfanin supermaly na kasa da kasa, bankwana da injina da aka gyara ko wayoyin hannu, kamfanin Shandong supermaly amintattu ne.
Lokacin aikawa: Juni-20-2022